Segelfartyget Libelle

+ 40

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Oxelösund cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Segelfartyget Libelle trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:30
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Spa
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
WiFi ở khu vực chung

Tìm hiểu thêm về Segelfartyget Libelle

Segelfartyget Libelle

Segelfartyget Libelle ở trung tâm Oxelosund, chỉ cách Boda Borg - Oxelosund và Nhà thờ St. Botvid 5 phút lái xe. Khách sạn spa này cách Bãi biển Stenvik 1,2 km và cách Bảo tàng Quần đảo 2,6 km. Hãy dành cho mình thời gian tận hưởng sự chăm sóc thật đặc biệt tại khu spa phục vụ đầy đủ các liệu pháp. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, TV ở khu vực chung và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch. Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 8:00 đến 10:00 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và thư viện. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 11 phòng. Hãy tự chuẩn bị những bữa ăn của mình tại khu bếp chung/bếp tập thể. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen và bàn chải và kem đánh răng (theo yêu cầu).

Đánh giá từ
Hotels.com
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 10 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

Min vistelse ombord på Libelle blev en upplevelse jag kommer att bära med mig länge. Redan när jag klev ombord möttes jag av en varm och välkomnande atmosfär – det kändes nästan som att hälsa på hos släktingar. Värdparet är öppet, genuint och otroligt välvilligt, vilket gjorde att jag snabbt kände mig hemma.
Kvällen bjöd på spel, skratt och härlig gemenskap, vilket skapade en mysig familjekänsla. En av de största höjdpunkterna var när kaptenen berättade sin personliga historia om Libelle och sin relation till båten. Det gav fartyget en själ och gjorde vistelsen ännu mer speciell.
Värdparet nöjer sig inte med att bara erbjuda ett boende – de engagerar sig verkligen i sina gäster. Med hjärtat hjälper de till att hitta sevärdheter och upplevelser som passar just dina intressen, vilket gör att vistelsen känns både personlig och genomtänkt.
Hytterna är fina och finns som en-, två- och tre manna hytter, vilket gör att boendet passar både ensam resenärer, par och små familjer.
Hela fartyget är rent, välskött och charmigt. Hytterna är fina, bekväma och omsorgsfullt iordninggjorda, och det märks att allt tas om hand med stor omsorg.
Libelle är så mycket mer än bara ett boende – det är en upplevelse fylld av värme, historia och gemenskap. Jag lämnar med fina minnen och ger mina allra varmaste rekommendationer. Högsta betyg!
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

Mysigt boende med väldigt trevligt värdpar!
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 22 thg 8, 2025

Ngày ở: thg 8 2025

Ägaren var trevlig och mottagandet bra. Sängarna var sköna
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 9, 2021

Ngày ở: thg 9 2021

Mycket trevlig skeppar!!! Bra service! Mysigt. Man ska vara beredd på trappor och små utrymmen. Har man inga svårigheter med det så är det ett jättebra ställe att bo på. Kan verkligen rekommenderas.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 17 thg 9, 2021

Ngày ở: thg 9 2021

Slitet men rent och ganska fräscht. Trånga celler men det är ku ett fängelse. Man får vad man betalar för!

Vị trí

Strandvägen 1, Oxelösund, 613 35, Thụy Điển|0,78 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:30

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Segelfartyget Libelle: Câu hỏi thường gặp

Segelfartyget Libelle cách trung tâm Oxelösund 0.8 km.
Segelfartyget Libelle nằm tại Oxelösund, Thụy Điển; cách trung tâm Oxelösund 0.8 km.
Segelfartyget Libelle cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:30.
Có, Segelfartyget Libelle có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Segelfartyget Libelle, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.