Xiamen Huaqiao Hotel

+ 170

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Hạ Môn cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Xiamen Huaqiao Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Sử dụng giường sẵn có
Trẻ em có thể ngủ chung phòng miễn phí. Không có giường phụ.

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Nhà hàng
Giặt là
Ti vi
Thang máy

Tìm hiểu thêm về Xiamen Huaqiao Hotel

Xiamen Huaqiao Hotel

Location Want to take a rest and explore the city? Hotel «Xiamen Huaqiao Hotel» is located in Xiamen. This hotel is located in 19 km from the city center.At the hotel You can stop by the bar. Taste the local cuisine and have a rest in the restaurant. Free Wi-Fi on the territory will help you to stay on-line. If you travel by car, you can park in a parking zone. Here, you can treat yourself with water procedures as there will be a pool. You can arrange a business meeting, a board meeting, and even a job interview as there is a conference hall. Accessibility: there is an elevator/lift. There are other services available for the guests of the hotel. For example, a laundry.Room amenities Guests will find the following in the room: a TV and slippers. Please note that the listed services may not be available in all the rooms.

Đánh giá từ
Trip.comTripadvisor
Được du khách đề cập
Khác

Ngày nhận xét: 5 thg 3, 2025

The reception staff, specifically Miss Xiao Ding her service is very excellent. Please continue her good work .
Best regards
Steven Ong
Tel: +6597115662

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 6 thg 3, 2025

尊敬的宾客,您好!非常感谢您的入住和对我们的认可,为每一位宾客提供个性化、细致化的服务是我们一直努力的目标,我们一定竭尽所能,更加努力,期待能为您带来更好的入住体验!
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 4 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 8 2026

Not recommended

I was very disappointed to discover that the room I booked was not actually in the advertised hotel building, lobby, or location. Instead, we were directed to a separate, older, and much shabbier building next door.
The photos and description clearly suggested that the room was part of the main property, but the hotel claimed this was what I had paid for. When I raised my concerns, the only options given were to accept it or get a refund and leave — at 11 PM, which was extremely inconvenient.
In addition, the reception staff attempted to verify my date of entry into China, which I found inappropriate as immigration verification is the responsibility of border and immigration authorities, not hotel reception.
Overall, the experience felt misleading and frustrating. Please carefully confirm which building your room is actually located in before booking, so you don’t face the same issue.
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 10 thg 3, 2025

Hotel room is quite old.but it was quite clean.location of this hotel is good.walking distance to well known night market.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 11 thg 3, 2025

尊敬的贵宾: 您好!感谢您选择入住附属商务楼并与我们分享您的入住体验,很荣幸能为您此次快乐的旅程增添了便利和舒适,未能得到您的5分好评,我们深感遗憾。在当今酒店市场日益竞争的时代,我们仍会再接再厉,打造更好的入住环境和服务, 努力把最好的体验带给每位客人。期待您的再次光临!
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 30 thg 1, 2025

Great stay, friendly staff that gave me even a gift! Location is great with close to Zhongshan Lu and Zhongshan Park (that has metro). Recommended!

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 1 thg 2, 2025

尊敬的宾客:您好!非常感谢您选择入住附属商务楼并给予我们全面的评价,您的认可是我们不断提高“满意+惊喜”高效服务的动力,为每一位宾客提供个性化、细致化的服务是我们一直努力的目标,我们一定竭尽所能,更加努力,期待能为您带来更好的入住体验!
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 16 thg 2, 2025

Very convenient. Close to Zhongshan walking street. Room is clean.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 17 thg 2, 2025

尊敬的宾客,您好!感谢您选择入住厦门华侨大厦并抽出宝贵时间留下点评,未能得到您的5分好评,我们深感遗憾。宾客满分的住宿体验是我们努力的目标,在当今酒店市场日益竞争的时代,我们仍会再接再厉,打造更好的入住环境和服务, 努力把最好的体验带给每位客人。期待您的再次光临!

Vị trí rất đẹp

4,2

No. 70-74 Xinhua Road, Hạ Môn, 361003, Trung Quốc|1,96 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng về thành phố
Theo quy định của cơ quan công an, cha mẹ của công dân Trung Quốc dưới 18 tuổi phải mang theo CMND hoặc “Sổ hộ khẩu” bản gốc của con khi nhận phòng (các giấy tờ khác không áp dụng). Nếu không mang theo giấy tờ hợp lệ trên vui lòng đến khuôn viên khách sạn, đồn công an sẽ cấp giấy tờ tùy thân (cha mẹ trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ mang theo giấy khai sinh và sổ hộ khẩu gốc của trẻ để nhận phòng).
Sử dụng giường sẵn có

Trẻ em có thể ngủ chung phòng miễn phí. Không có giường phụ.

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Xiamen Huaqiao Hotel: Câu hỏi thường gặp

Xiamen Huaqiao Hotel cách trung tâm Hạ Môn 2.0 km.
Xiamen Huaqiao Hotel nằm tại Hạ Môn, Trung Quốc; cách trung tâm Hạ Môn 2.0 km.
Xiamen Huaqiao Hotel cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Xiamen Huaqiao Hotel không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Có, Xiamen Huaqiao Hotel có nhà hàng.