Qingquan Hotel

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Khai Phong cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Qingquan Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Ti vi
Dịch vụ cất giữ hành lý
WiFi ở khu vực chung
Máy sấy tóc

Tìm hiểu thêm về Qingquan Hotel

Qingquan Hotel

The Qingquan Hotel is a great choice for guests looking for accommodation in Kaifeng, having been recently opened in 2023. The hotel is located approximately 64km from Zhengzhou Xinzheng International Airport. The nearest airport is Zhengzhou Xinzheng International Airport, approximately 64km away. In their spare time, guests can explore the hotel's surroundings.

Đánh giá từ
Trip.com
Được du khách đề cập
Khác

Ngày nhận xét: 28 thg 7, 2025

床单上有油渍,住了时候连个牙刷都没给,还得自己去要,入住之前并没有说不让煮小火锅 退房退押金的时候少退20块钱大吼大叫说我们用锅用电了 不让插插座 那我们入住的时候为什么不提前说呢????而且我们就用了一次 直接扣20 真的很无语 避雷吧 避大雷 好好说话不行吗 我又不是不讲理的人 你扣你就扣呗 好好说话都不行 非得大吼大叫 跟吵小孩儿一样 避雷吧 避大雷

Vị trí

2,5

South side of Sitong Road, 200 meters west of No. 4 Senior High School, Chenliu Town, Khai Phong, Trung Quốc|25,56 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Giường có sẵn

Trẻ có thể dùng giường có sẵn:

17 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Qingquan Hotel: Câu hỏi thường gặp

Qingquan Hotel cách trung tâm Khai Phong 25.6 km.
Qingquan Hotel nằm tại Khai Phong, Trung Quốc; cách trung tâm Khai Phong 25.6 km.
Qingquan Hotel cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Qingquan Hotel không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Qingquan Hotel, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.