Nandu Harbour Hotel

+ 47

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Thẩm Quyến cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Nandu Harbour Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
14:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Nhà hàng
Giặt là
Thang máy

Tìm hiểu thêm về Nandu Harbour Hotel

Nandu Harbour Hotel

DESCLARGA¬. ((* Sorry, this information is not available in the selected language and is shown in ES)

Đánh giá từ
Trip.com
Được du khách đề cập
Khách đi công tác

CN

Ngày nhận xét: 22 thg 5, 2021

Ngày ở: thg 5 2021

Best to provide breakfast.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 17 thg 11, 2024

Average business hotel
Khác

CN

Ngày nhận xét: 8 thg 5, 2021

Ngày ở: thg 5 2021

One breakfast coupon can choose two dishes. There are many kinds of Chinese restaurants on the second floor, and there are many choices for breakfast. The surrounding environment is OK, located at the crossroads, there are many restaurants on the side and opposite. Not too happy with the fact that the mattress was moving and was always hitting the legs!
Khác

Ngày nhận xét: 5 thg 5, 2021

Ngày ở: thg 5 2021

There is a smell in the room, but it will disappear after turning on the air conditioner for a while, and everything else is fine.
Khách du lịch một mình

CN

Ngày nhận xét: 10 thg 3, 2021

Ngày ở: thg 3 2021

The disadvantage is that there is no breakfast.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 16 thg 3, 2021

Thank you for your evaluation, and welcome to visit next time!

Vị trí

3,7

No. 168 Renmin Road, Kengzi Subdistrict, Thẩm Quyến, Bình Sơn, 518122, Trung Quốc|39,64 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

14:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu Trung Hoa

Giá bữa sáng

116.792 ₫ (≈CNY 30)/người

Thời gian bữa sáng

07:00 - 10:00 từ Thứ Hai đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng về thành phố
Theo các quy định có liên quan của "Thông báo về ngành lưu trú không chủ động cung cấp các nhu yếu phẩm dùng một lần hàng ngày" và "Thông báo về các khách sạn được xếp hạng sao không chủ động cung cấp các nhu yếu phẩm dùng một lần hàng ngày trong phòng nghỉ", bắt đầu từ ngày 28 tháng 5 năm 2020, ngành lưu trú tại Thâm Quyến sẽ không còn chủ động cung cấp các mặt hàng dùng một lần, bao gồm: bàn chải đánh răng, lược, khăn tắm, dao cạo râu, dũa móng tay và khăn lau giày. Vui lòng liên hệ với khách sạn nếu bạn cần. Vào tất cả các ngày cuối tuần và ngày lễ theo luật định từ Ngày tháng Năm đến Ngày Quốc khánh, các biện pháp kiểm soát giao thông và đặt chỗ tạm thời sẽ được thực hiện ở khu vực Bán đảo Dapeng và Meisha.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logocard logocard logocard logo

Nandu Harbour Hotel: Câu hỏi thường gặp

Nandu Harbour Hotel cách trung tâm Thẩm Quyến 39.6 km.
Nandu Harbour Hotel nằm tại Thẩm Quyến, Trung Quốc; cách trung tâm Thẩm Quyến 39.6 km.
Nandu Harbour Hotel cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 14:00.
Có, Nandu Harbour Hotel có điểm đỗ xe.
Có, Nandu Harbour Hotel có nhà hàng.