Quirky & Comfortable Residence

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Workington cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Quirky & Comfortable Residence trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:00

Tiện nghi

Điểm đỗ xe
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi
Bộ dụng cụ sơ cứu
Vườn

Tìm hiểu thêm về Quirky & Comfortable Residence

Quirky & Comfortable Residence

Quirky & Comfortable Residence là chỗ nghỉ có khu vườn nằm ở Workington, cách Hồ Buttermere 31 km, Hồ Derwentwater 37 km và Công viên Wasdale 41 km. Nhà nghỉ dưỡng này cách Lâu đài Muncaster 42 km và Rừng Whinlatter Forest Park 25 km.

Vị trí

Lonsdale Street, Workington, CA14 2YD, Vương quốc Anh|0,81 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Nếu bạn gây thiệt hại cho chỗ nghỉ trong thời gian lưu trú, bạn có thể bị yêu cầu đền bù đến GBP 255 sau khi trả phòng, theo Chính sách đền bù hư hại của chỗ nghỉ này. Được quản lý bởi một host cá nhân

Quirky & Comfortable Residence: Câu hỏi thường gặp

Quirky & Comfortable Residence cách trung tâm Workington 0.8 km.
Quirky & Comfortable Residence nằm tại Workington, Vương quốc Anh; cách trung tâm Workington 0.8 km.
Quirky & Comfortable Residence cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Quirky & Comfortable Residence có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Quirky & Comfortable Residence, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.