Borgo Elissa Country Relais

+ 65

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Certaldo cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Borgo Elissa Country Relais trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:00
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Khu vực không hút thuốc
Giặt là

Tìm hiểu thêm về Borgo Elissa Country Relais

Borgo Elissa Country Relais

Borgo Elissa ở Certaldo, ở vùng nông thôn, cách Nhà thờ Giáo xứ Sant'Appiano và Vườn bách thảo SottoVico 15 phút lái xe. Khách sạn này cách Nhà máy rượu vang Tenuta Torciano 6,9 km và cách Antinori nel Chianti Classico 16,3 km. Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ thư giãn, giải trí như hồ bơi ngoài trời, hay những tiện nghi khác như khu lò nướng BBQ và phòng đại tiệc. Nhân viên lễ tân chỉ phục vụ trong thời gian nhất định. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 10 phòng được trang bị máy điều hòa và TV màn hình phẳng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình kỹ thuật số sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại và két bảo mật.

Đánh giá từ
Hotels.comTripadvisorTrip.comExpedia
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 30 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

A beautiful experience.

I stayed one night at Borgo Elissa and it was truly a wonderful experience. The place is enchanting, immersed in greenery and nature, with a relaxing and almost magical atmosphere.
The structure has been recently renovated, and you can immediately notice the great care given to every detail. The rooms are beautiful, impeccably clean, and tastefully furnished. The pool is also truly splendid, perfect for enjoying moments of relaxation.
The breakfast is rich and varied, with products of excellent quality, and the staff is extremely kind, helpful, and welcoming.
A place I recommend without hesitation to anyone seeking tranquility, comfort, and a stay immersed in nature. I will definitely return!
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 27 thg 6, 2025

Excellent stay with friendly staff, the place has been renovated for a few years with a very nice vibe in rural Tuscany. Breakfast is also served and they have a cat called Zoe!
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 10 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

Perfect stay!

Borgo Elissa offers cozy and well-appointed accommodation! Friendly staff and lovely views:-) we will be back soon
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

Beautiful place. Is far away. The views are fantastic. Great for relaxing.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 6 thg 9, 2025

Ngày ở: thg 9 2025

Great place to relax, service didn’t explain things very well. Nice and mostly clean.

Vị trí tuyệt vời

5,0

154 Via di San Donnino, Certaldo, 50052, Ý|6,12 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Nơi nghỉ này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em; nếu bạn có thắc mắc, chúng tôi khuyên bạn nên liên hệ với khách sạn trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn phòng phù hợp hay không. Theo quy định của quốc gia, giao dịch tiền mặt tại bất động sản này không được vượt quá 5000 EUR. Tất cả khách, bao gồm cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình thẻ căn cước có ảnh do chính phủ cấp hoặc hộ chiếu. Xin lưu ý rằng các mặt hàng sau đây có thể phải trả phí tại chỗ, bạn có thể liên hệ với khách sạn để biết số tiền cụ thể theo nhu cầu của mình: Cũi trẻ em (giường trẻ sơ sinh)

Borgo Elissa Country Relais: Câu hỏi thường gặp

Borgo Elissa Country Relais cách trung tâm Certaldo 6.1 km.
Borgo Elissa Country Relais nằm tại Certaldo, Ý; cách trung tâm Certaldo 6.1 km.
Borgo Elissa Country Relais cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Borgo Elissa Country Relais có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Borgo Elissa Country Relais, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.