Alloggi al Verdi

+ 44

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Ferrara cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Alloggi al Verdi trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
12:00
Trả phòng trước:
10:30
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng miễn phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi
Thang máy

Tìm hiểu thêm về Alloggi al Verdi

Alloggi al Verdi

Nằm ở Ferrara cách Nhà thờ Ferrara Cathedral 8 phút đi bộ và Cung điện Diamanti 1.5 km, Alloggi al Verdi cung cấp Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ. Chỗ nghỉ nằm gần một số điểm tham quan nổi tiếng, cách Cathedral Museum of Ferrara khoảng 6 phút đi bộ, Castle Estense khoảng chưa đến 1 km, Palazzo Paradiso khoảng 3 phút đi bộ. Guest house có phòng gia đình. Tại guest house, mỗi phòng đều có tủ quần áo. Ngoài phòng tắm riêng được trang bị vòi xịt/chậu rửa vệ sinh và máy sấy tóc, các căn tại Alloggi al Verdi có TV màn hình phẳng và điều hòa, đồng thời một số phòng có khu vực ghế ngồi. Tại chỗ nghỉ, tất cả các phòng có ga trải giường và khăn tắm. Các điểm tham quan nổi tiếng gần Alloggi al Verdi bao gồm Ga Ferrara, Museum of Casa Romei và Torre dell' Orologio. Sân bay Bologna Guglielmo Marconi cách 49 km.

Đánh giá từ
ExpediaTripadvisorHotels.com
Được du khách đề cập
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 11 thg 8, 2024

Ngày ở: thg 8 2024

Recommended!

I stayed in August 2024 with my family (2 adults + 1 boy 13 years old). Central location a step away from the historic center. Ample parking nearby. Clean, spacious double bedroom, comfortable sofa bed. Suitable for families. Highly recommended!
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 4 thg 1, 2025

Ngày ở: thg 12 2024

New Year's stay

Accommodation small, cute and clean.
The location is strategic, the supermarket is just below the house, it is quite close to the center. The staff is helpful and courteous. The only flaw are the stove a bit 'slow, maybe it would be better to put a microwave.
Cleanliness at the top
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 14 thg 10, 2024

Ngày ở: thg 10 2024

It was very nice.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 27 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

Consigliato! Vicino al centro
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 1 thg 7, 2024

Ngày ở: thg 6 2024

Struttura organizza ma non soddisfacente, abbiamo chiesto un cambio camera a causa di alto rumore notturno proveniente dai locali sottostanti , ma nessuno ha risposto alla richiesta totalmente ignorata. La sconsiglio altamente per chi vuole dormire la notte( due notti insonni) caos notturno creato dalla movida ad oltranza e rumori continui
provenienti dalla strada sino al mattino ( un inferno) inoltre la stanza
era talmente piccola con un accesso esterno su strada (trafficata) tramite una unica finestra, non la consiglio per chi soffre spazi limitati

Vị trí xuất sắc

4,5

4 Via Castelnuovo, Ferrara, Centro cittadino, 44121, Ý|0,72 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

12:00

Trả phòng trước:

10:30

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng miễn phí

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Alloggi al Verdi: Câu hỏi thường gặp

Alloggi al Verdi cách trung tâm Ferrara 0.7 km.
Alloggi al Verdi nằm tại Ferrara, Ý; cách trung tâm Ferrara 0.7 km.
Alloggi al Verdi cho phép nhận phòng từ 12:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:30.
Có, Alloggi al Verdi có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Alloggi al Verdi, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.