Casa Ripetta

+ 41

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Roma cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Casa Ripetta trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
10:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Spa
Khu vực không hút thuốc
Bồn tắm

Tìm hiểu thêm về Casa Ripetta

Casa Ripetta

Căn hộ này ở Trung tâm Thành phố Rome, Rome, cách Piazza del Popolo và Via del Corso 5 phút đi bộ. Căn hộ phù hợp cho khách gia đình này cách Villa Borghese 0,6 km và cách Piazza di Spagna 0,7 km. Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ thư giãn, giải trí như xe đạp cho thuê, hay những tiện nghi khác như quyền truy cập Internet không dây miễn phí và dịch vụ trông trẻ (phụ phí). Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và thang máy. Với phụ phí, khách có thể sử dụng xe đưa đón sân bay 24 giờ và xe đưa đón đến bến phà. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại căn hộ được trang bị máy điều hòa, có Bếp với tủ lạnh và lò nướng này. Giải trí với TV màn hình phẳng với truyền hình kỹ thuật số; ngoài ra, khách có thể kết nối internet không dây miễn phí để giữ liên lạc ngay trong kỳ nghỉ. Phòng tắm riêng có bồn tắm thủy lực và chậu vệ sinh/vòi rửa. Lò vi sóng và dụng cụ pha cà phê/trà là những tiện nghi, dịch vụ được khách yêu thích.

Đánh giá từ
ExpediaHotels.com
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 22 thg 11, 2025

Ngày ở: thg 11 2025

Such a cute apartment and very comfortable stay for our family of 7. Would highly recommend! We LOVED it!
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 26 thg 7, 2025

Ngày ở: thg 7 2025

Fantastic location and wonderful property. Only cons were that the dishwasher and washing machine did not work.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 30 thg 5, 2025

Ngày ở: thg 5 2025

We would stay again! Host was wonderful and very comfortable place for 6 of us!
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 18 thg 10, 2024

Ngày ở: thg 10 2024

The location is amazing, has 3 large beds (2 beds and a fold out) and AC units in every room which were perfect for our family of four (2 young kids). The apartment itself is in rough shape though. Fine for a couple of nights and perfect to pick up our tour at piazza del Popolo. The floors are coming up a bit, we didn’t use the kitchen but the sink was falling through the counter a bit, the tub is big but the water doesn’t get very hot and they don’t have a plug (had to use a plastic bag).
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 20 thg 6, 2019

Ngày ở: thg 6 2019

The location was amazing! The apartment is beautiful and clean. but the kitchen needs updating, has no microwave. The beds are comfortable and dreamy. There is only one bathroom which we anticipated would be a little problem considering there are 8 people, but it was a major issue because you could not control the hot and cold water. The tub is way to high for us short people. The bathroom fixtures are out dated. Tired from walking all of Rome and then having to deal with a stressful situation on taking a simple shower. For this reason I would not stay here again. We ran out of toilet paper. we had to search for more towels under the sink. You definitely have to bring your own toiletries. There is no washing machine or drier which we needed. For a family this apartment does not work.

Vị trí

Via Angelo Brunetti, 47, Roma, Municipio Roma I, 00186, Ý|2,64 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Casa Ripetta: Câu hỏi thường gặp

Casa Ripetta cách trung tâm Roma 2.6 km.
Casa Ripetta nằm tại Roma, Ý; cách trung tâm Roma 2.6 km.
Casa Ripetta cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Không, Casa Ripetta không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Casa Ripetta, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.