Art Hotel Superior

+ 96

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Aachen cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Art Hotel Superior trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Dịch vụ đưa đón sân bay
Bể bơi
Trung tâm thể dục
Spa

Tìm hiểu thêm về Art Hotel Superior

Art Hotel Superior

Art Hotel Aachen Superior ở Aachen-Mitte, Aachen, cách Khu Suối khoáng nóng Carolus Aachen và Vườn thú Aachener 10 phút lái xe. Khách sạn sang trọng này cách Công viên Tự nhiên High Fens – Eifel 15,6 km và cách Đại học RWTH Aachen 1,9 km. Hãy để mình được chăm sóc thật đặc biệt khi ghé đến khu spa, với những dịch vụ massage, trị liệu toàn thân và chăm sóc da mặt. Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như hồ bơi trong nhà và xe đạp cho thuê. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và TV ở khu vực chung. Thưởng thức bữa tối tại nhà hàng của Khách sạn hoặc thưởng thức những bữa ăn ngon tại phòng với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng buffet các ngày trong tuần từ 6:30 đến 10:00 và cuối tuần (phụ phí) từ 7:00 đến 11:00. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ giặt ủi/giặt khô, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 60 phòng được trang bị minibar. Các phòng có ban công riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisorTrip.com
Được du khách đề cập
Du lịch với cả gia đình

TR

Ngày nhận xét: 9 thg 5, 2023

Ngày ở: thg 4 2023

Giường mây, nhà ở Aachen

Bắt đầu từ đâu… Căn phòng khổng lồ với mọi tiện nghi bạn cần, bao gồm cả sân hiên nhìn ra khu vườn xanh tươi yên bình nhất. Cái giường; ngủ trên mây, chiếc giường tốt nhất tôi từng nằm ở khách sạn (thậm chí còn tốt hơn ở nhà). Tôi thực sự đã kiểm tra nhãn hiệu và loại giường, nó rất tốt.
Hồ bơi và spa rất sạch sẽ và yên bình. Không đông đúc chút nào. Nó không lớn nhưng nó đã làm được việc :)
Chúng tôi không ăn sáng nhưng có một tiệm bánh rất đẹp chỉ cách đó 10 phút đi bộ và một nhà hàng địa phương mà chúng tôi rất thích cũng rất gần để đi bộ.
Khu vực của khách sạn rất yên tĩnh và ấm cúng, có bãi đậu xe miễn phí phía trước khách sạn và nhà để xe kín có giá nếu bạn muốn.
Chúng tôi chắc chắn sẽ quay trở lại!
Khác

Ngày nhận xét: 27 thg 11, 2022

Ngày ở: thg 11 2022

Không phải là tiêu chuẩn khách sạn 4 sao

Đã ở 2 đêm trong loại phòng Superior. Ngoài kích thước phòng lớn, không có tiện nghi cơ bản như ấm đun nước trong phòng. Không có nước nóng để tắm vào sáng hôm sau và khăn giấy không được thay thế sau khi dùng xong. Dịch vụ không đặc biệt thân thiện.
Khác

UK

Ngày nhận xét: 30 thg 7, 2022

Ngày ở: thg 7 2022

Khách sạn tốt với WIFI khốn khổ

Tôi đã nhận được sự chào đón vui vẻ và phòng của tôi hóa ra rất rộng rãi với một chiếc giường thoải mái. Vị trí mang lại chất lượng giấc ngủ tốt vì nó nằm trong một khu dân cư rất yên tĩnh cách xa khu vực chính của Aachen nhưng có thể đi bộ đến trung tâm thành phố. Bữa sáng tự chọn phong phú về sự lựa chọn và chất lượng.
Tuy nhiên, có một vài sai sót nghiêm trọng. Vào đêm đầu tiên, wifi không tồn tại trong một thời gian cho đến khi một nhân viên liên hệ với nhân viên hỗ trợ CNTT. Kể từ đó, Internet hoạt động rất chậm đôi khi thường bị hỏng, buộc phải khởi động lại những gì tôi đang làm. Lần truy cập và bỏ lỡ này vẫn tồn tại trong suốt 2 ngày tôi ở lại.
Không có tiện nghi pha trà / cà phê trong phòng, điều mà tôi mong đợi đối với một khách sạn tầm giá này.
Khách sạn phụ thu phí sử dụng hồ bơi. Tôi nghĩ rằng điều này không có lợi cho quan hệ khách hàng tốt.
Nhìn chung, tôi rất buồn khi một khách sạn xuất sắc như vậy lại áp đặt những thiếu sót như vậy lên nhóm khách hàng của họ.
Khác

Ngày nhận xét: 1 thg 5, 2022

Ngày ở: thg 3 2022

Khách sạn tuyệt vời gần trung tâm Thành phố

Nơi tuyệt vời cho một kỳ nghỉ ngắn ngày. Khung cảnh yên tĩnh đáng yêu nhưng rất gần trung tâm thành phố. Thực sự rất thích kỳ nghỉ và nhân viên tại quầy lễ tân cũng rất thân thiện. Chỗ đậu xe của khách sạn có hạn nhưng rất nhiều chỗ đậu xe gần đó trên đường phố.
Khác

Ngày nhận xét: 5 thg 12, 2019

Ngày ở: thg 12 2019

Thoải mái

Một khách sạn đẹp ở ngoại ô, chúng tôi có một bộ rất thoải mái, nó có mọi thứ bạn cần để nghỉ ngơi và một số đồ dùng vệ sinh đẹp trong phòng tắm. Nhà hàng đã đóng cửa vào đêm chúng tôi đến nhưng nhân viên rất hữu ích và giới thiệu một món Ý rất ngon. chúng tôi chắc chắn sẽ trở lại.

Vị trí

3,6

Am Branderhof 101, Aachen, 52066, Đức|1,57 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Giường phụ

Có thể thêm giường phụ có phí, tùy diện tích của phòng.

Art Hotel Superior: Câu hỏi thường gặp

Art Hotel Superior cách trung tâm Aachen 1.6 km.
Art Hotel Superior nằm tại Aachen, Đức; cách trung tâm Aachen 1.6 km.
Art Hotel Superior cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Art Hotel Superior có điểm đỗ xe.
Có, Art Hotel Superior có nhà hàng.