Kilkea Castle

+ 50

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Kilkea cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Kilkea Castle trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Dịch vụ đưa đón sân bay
Trung tâm thể dục
Spa
Quầy lễ tân 24 giờ

Tìm hiểu thêm về Kilkea Castle

Kilkea Castle

Kilkea Castle ở Kilkea, tại khu vực lịch sử, cách Trung tâm Di sản - Bảo tàng Athy và Câu lạc bộ golf Carlow 15 phút lái xe. Lâu đài golf này cách Công viên Rừng Oak Park 12,1 km và cách Sân golf Athy Par 3 12,6 km. Hãy thư giãn tại khu spa phục vụ đầy đủ các liệu pháp và tận hưởng các dịch vụ massage, trị liệu toàn thân và chăm sóc da mặt. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Lâu đài này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và dịch vụ cưới. Khách có thể dùng bữa tại một trong nhiều khu ẩm thực của Lâu đài, bao gồm 2 nhà hàng và quán cà phê. Hòa mình cùng đám đông tại tiệc chiêu đãi miễn phí được tổ chức hàng ngày. Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích của mình tại 2 quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng nấu theo yêu cầu hàng ngày (có phụ phí). Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, két an toàn ở quầy tiếp tân và thang máy. Lâu đài này có 2 phòng họp để phục vụ các chương trình hội thảo, sự kiện. Với khoản phụ phí nhỏ, khách có thể sử dụng xe đưa đón sân bay; ngoài ra còn có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ tại một trong 41 phòng được trang bị TV màn hình phẳng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng két bảo mật và bàn.

Vị trí xuất sắc

4,8

Kilkea Castle, Castledermot, Kilkea, R14 XE97, Ai-len|0,79 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

1 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Vui lòng thông báo trước cho Kilkea Castle về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm. Tuân theo các hướng dẫn của chính phủ để giảm thiểu sự lây lan của virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này hiện không nhận khách từ một số quốc gia nhất định trong thời gian hướng dẫn còn hiệu lực. Do dịch virus corona (COVID-19), các biện pháp an toàn và vệ sinh bổ sung hiện đang được thực hiện tại chỗ nghỉ này. Các dịch vụ ăn uống tại chỗ nghỉ này có thể bị giới hạn hoặc không hoạt động do dịch virus corona (COVID-19). Do dịch virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này đang thực hiện các bước để bảo vệ sự an toàn của khách và nhân viên. Vì vậy, một số dịch vụ và tiện nghi cụ thể có thể sẽ bị giảm hoặc không hoạt động. Tuân theo các hướng dẫn của chính phủ để giảm thiểu sự lây lan của virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này có thể yêu cầu khách cung cấp giấy tờ bổ sung để xác nhận danh tính, hành trình du lịch và các thông tin liên quan khác trong thời gian hướng dẫn còn hiệu lực. Do dịch virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này tuân thủ các biện pháp giãn cách xã hội nghiêm ngặt. Do virus corona (COVID-19), vui lòng đảm bảo rằng bạn chỉ đặt phòng chỗ nghỉ này theo hướng dẫn của chính quyền địa phương về điểm đến, bao gồm nhưng không giới hạn mục đích của việc đi lại và số người tối đa trong nhóm được phép. Please note the Castle building will be hosting an exclusive private event on 02 May and 03 May 2020 and there will be no access between 15:00 and 00:00. Check-in for all guests is in the reception area in the Clubhouse. All rooms at the property are accessible by lift. Guests can enjoy complimentary use of the tennis courts.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logo

Cash

Kilkea Castle: Câu hỏi thường gặp

Kilkea Castle cách trung tâm Kilkea 0.8 km.
Kilkea Castle nằm tại Kilkea, Ai-len; cách trung tâm Kilkea 0.8 km.
Kilkea Castle cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Kilkea Castle có điểm đỗ xe.
Có, Kilkea Castle có nhà hàng.