SURIYA INN

+ 28

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Udaipur cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho SURIYA INN trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
13:00
Trả phòng trước:
11:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Dịch vụ đưa đón sân bay
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng
Nước đóng chai miễn phí
Bàn

Tìm hiểu thêm về SURIYA INN

SURIYA INN

Udaipur is home to Suriya Inn. City Palace is a notable landmark, and the area's natural beauty can be seen at Lake Pichola and Lake Fateh Sagar. This hotel features 24-hour room service, a 24-hour front desk, and a convenience store. Free WiFi in public areas and free self parking are also provided. Additionally, a hair salon, ATM/banking services, and multilingual staff assistance are onsite. Suriya Inn offers 12 air-conditioned accommodations with complimentary bottled water and coffee/tea makers. Flat-screen televisions come with cable channels. Bathrooms include showers and complimentary toiletries. Guests can surf the web using the complimentary wireless Internet access (speed: 25+ Mbps). Business-friendly amenities include desks and phones. Housekeeping is provided daily.

Vị trí

81, Acharya marg, Outside Chandpole, chandpole, Ambamata, Udaipur, 313001, Ấn Độ|1,16 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

13:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Giường phụ

Có thể thêm giường phụ có phí, tùy diện tích của phòng.

SURIYA INN: Câu hỏi thường gặp

SURIYA INN cách trung tâm Udaipur 1.2 km.
SURIYA INN nằm tại Udaipur, Ấn Độ; cách trung tâm Udaipur 1.2 km.
SURIYA INN cho phép nhận phòng từ 13:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Không, SURIYA INN không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Có, SURIYA INN có nhà hàng.