Crown Hostel

+ 9

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Yerevan cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Crown Hostel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
12:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng

Tìm hiểu thêm về Crown Hostel

Crown Hostel

Tọa lạc cách Quảng trường Republic Square 3.4 km, Crown hostel cung cấp chỗ nghỉ 5 sao ở Yerevan, đồng thời có khu vườn, nhà hàng và quầy bar.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 7 thg 1, 2020

Ngày ở: thg 1 2020

Nhà khách tốt nhất ở Yerevan

Chúng tôi ở lại 10 đêm tại Karson Guesthouse, nơi chúng tôi trải qua một đêm khó quên, với đội ngũ nhân viên giao tiếp và thân thiện. Chúng tôi uống rượu hoặc bia mỗi tối trên ban công và tận hưởng những ngày của chúng tôi. Đó là một tầng 3, tất cả các điểm tham quan đều mới, cách Quảng trường Cộng hòa, 0 km. 5 km từ Opera, 300 dặm từ Metro Station Eritasardakan và cũng 100 dặm từ siêu thị SAS đó là mở cửa 24 giờ. Vì vậy, tôi chắc chắn sẽ trở lại đó.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 9 thg 10, 2017

Ngày ở: thg 10 2017

семейный хостел для невзыскательных путешественников

В Ереване почему-то гостевыми домами называют комнаты в квартирах горожан. Здесь три комнаты сдаются путешественникам, а в четвёртой живут хозяева. Всё очень по-родственному и просто. Если вас не смутят голоса других жильцов за тонкой дверью, соревнование с ними и хозяевами за единственные туалет и душ, запах котлет утром и вечером и условно чистые полы и постельное бельё, то можно и переночевать - берут здесь совсем недорого и хозяева очень дружелюбны.
Наша комната без окон и форточек оказалась слмшком душной и мы на утро перебрались в отель.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 5 thg 9, 2016

Ngày ở: thg 9 2016

Хорошее место для проживания

Находится в самом центре Еревана, недалеко от театра оперы. Располагается в квартире. Круглосуточная работа ванны, холодная и горячая вода всегда для гостей. Обстановка скромная, домашняя, но в качестве места для положить голову и сразу уснуть после долгих прогулок - подойдёт. Без излишеств. Хозяева радушные. Есть кондиционер. Тапочки и полотенце. Рекомендую.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 1 thg 9, 2016

Ngày ở: thg 9 2016

Лачуга у тети Сирануш на 3-ем этаже

Не ясно откуда такие отзывы положительные, но этот гест хауз без таблички, укащателей на третьем этаже жилого дома. во дворе тусуются сомнительные люди, а при визите никого не было на ресепшне. Так может любой человек зайти и получить доступ к вашим вещам.
Xem ý kiến của du khách trên Tripadvisor

Vị trí

2 Armenak Armenakyan Street, Yerevan, 0025, Armenia|1,34 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

12:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Crown Hostel: Câu hỏi thường gặp

Crown Hostel cách trung tâm Yerevan 1.3 km.
Crown Hostel nằm tại Yerevan, Armenia; cách trung tâm Yerevan 1.3 km.
Crown Hostel cho phép nhận phòng từ 12:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Crown Hostel có điểm đỗ xe.
Có, Crown Hostel có nhà hàng.