Le Boréal Abitibi Hôtel

+ 26

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Val D'Or cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Le Boréal Abitibi Hôtel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
11:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc
Bếp

Tìm hiểu thêm về Le Boréal Abitibi Hôtel

Le Boréal Abitibi Hôtel

Le Boréal Abitibi Hôtel cung cấp chỗ nghỉ tại Val-dʼOr. Khách sạn cung cấp cả Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Tất cả các phòng đi kèm điều hòa, tủ lạnh, máy rửa bát, máy pha cà phê, vòi sen, đồ vệ sinh cá nhân miễn phí và tủ quần áo.

Đánh giá từ
ExpediaHotels.comTripadvisor
Được du khách đề cập
Du lịch với cả gia đình

FR

Ngày nhận xét: 14 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Brand new hotel near the center of Val d'Or.

We liked: The location near the center, new and modern hotel, room with terrace, large outdoor parking. We had a room with a very practical sofa bed for a third person. The only downside is a very small breakfast room, but this allows for a quick breakfast included in the room price.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 20 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

-the breakfast was the biggest let down.. very little to offer in the morning.
-would be good to have a printer for guest to use.
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 11 thg 5, 2026

Ngày ở: thg 5 2026

Everything was very good except for the following:
The garbage bin in the washroom has to be open with your hand instead of pressing at the bottom so you can open it
There was a used towels upon arrival
No spare toilet paper, only one that was already used
No communication, calling my brothers in 4th floor or them calling me it was not going through
The breakfast was okay but not what we expected as per the description
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 29 thg 4, 2026

Ngày ở: thg 4 2026

First time here and it was a lovely stay. Check out is @ 11 and cleaning staff are right on time! Will mostly stay here again
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 5 thg 4, 2026

Ngày ở: thg 4 2026

IDK why, but kids running around the hotel hallways, some playing hockey in the hallway!!!! I talked to poor front desk lady who tried her best to talk to parents, but kids on multiple floors! I asked if there was security and she said she was only person on staff that night!!!! How can a fully booked hotel have only 1 staff available!!!

Vị trí rất đẹp

4,0

2171 Boulevard Forest, Val D'Or, J9P 0R3, Canada|2,48 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu phương Tây

Thời gian bữa sáng

07:00 - 09:30 từ Thứ Hai đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Yêu cầu CAD 300 tiền đặt cọc đề phòng hư hại khi đến nghỉ. Số tiền này sẽ được chỗ nghỉ thu bằng tiền mặt. Bạn sẽ được hoàn lại khi trả phòng. Tiền đặt cọc của bạn sẽ được hoàn lại toàn bộ bằng tiền mặt, nhưng cũng phụ thuộc vào mức hư hại mà bạn có thể gây ra tại chỗ nghỉ.

Le Boréal Abitibi Hôtel: Câu hỏi thường gặp

Le Boréal Abitibi Hôtel cách trung tâm Val D'Or 2.5 km.
Le Boréal Abitibi Hôtel nằm tại Val D'Or, Canada; cách trung tâm Val D'Or 2.5 km.
Le Boréal Abitibi Hôtel cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Le Boréal Abitibi Hôtel có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Le Boréal Abitibi Hôtel, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.