Hotel Royal

+ 35

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Machala cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Hotel Royal trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc
Giặt là

Tìm hiểu thêm về Hotel Royal

Hotel Royal

Khách sạn Grand Hotel Machala tọa lạc tại Machala, chỉ cách công viên Juan Montalvo 350 mét, có nhà hàng và trung tâm thể dục. Có thể truy cập WiFi miễn phí ở mọi khu vực. Mỗi phòng ở đây đều được trang bị TV, máy lạnh và kênh truyền hình cáp.

Vị trí xuất sắc

4,5

Junin entre Sucre y Olmedo, Machala, 070150, Ecuador|0,79 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Hotel Royal: Câu hỏi thường gặp

Hotel Royal cách trung tâm Machala 0.8 km.
Hotel Royal nằm tại Machala, Ecuador; cách trung tâm Machala 0.8 km.
Hotel Royal cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Hotel Royal có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Hotel Royal, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.