424-Apt 304

+ 17

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Pittsburgh cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho 424-Apt 304 trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
11:00
Thú nuôi
Cho phép mang theo vật nuôi
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Giặt là
Bếp
Cho phép mang theo vật nuôi
Thang máy

Tìm hiểu thêm về 424-Apt 304

424-Apt 304

Căn hộ này ở Oakland, Pittsburgh, cách Đại học Carnegie Mellon và Đại học Pittsburgh5 phút lái xe. Căn hộ này cách Nhà thi đấu PPG Paints 4 km và cách Công viên PNC 5,8 km. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại căn hộ, có Bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn và lò nướng này. Khách có thể kết nối internet không dây miễn phí và luôn kết nối ngay trong kỳ nghỉ. Lò vi sóng và máy giặt/máy sấy là những tiện nghi, dịch vụ được khách yêu thích.

Vị trí

424 Gold Way, Pittsburgh, 15213, Hoa Kỳ|3,92 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Cho phép mang theo vật nuôi

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Xin lưu ý rằng các mục sau đây có thể phải trả phí tại chỗ, bạn có thể liên hệ với khách sạn để biết số tiền cụ thể theo nhu cầu của mình: Bãi đậu xe tự phục vụ có mái che (quyền ra vào), Thú cưng. Động vật hỗ trợ được miễn phí.
Thông tin quan trọng về thành phố
Khách phải cung cấp thẻ tín dụng trùng khớp với tên trên đặt phòng khi nhận phòng. Khách sạn sẽ tạm giữ tiền trên thẻ của quý khách và sẽ hủy bỏ khoản tạm giữ này nếu không có khoản phí phát sinh hoặc hư hỏng nào đối với phòng khi trả phòng. Một số khách sạn và loại phòng có chính sách đặc biệt; vui lòng liên hệ với khách sạn để biết thêm thông tin.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logo

424-Apt 304: Câu hỏi thường gặp

424-Apt 304 cách trung tâm Pittsburgh 3.9 km.
424-Apt 304 nằm tại Pittsburgh, Hoa Kỳ; cách trung tâm Pittsburgh 3.9 km.
424-Apt 304 cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, 424-Apt 304 có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại 424-Apt 304, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.