Zemouri Sofi

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Tangier cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Zemouri Sofi trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Khu vực không hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Zemouri Sofi

Zemouri Sofi

Zemouri sofi tọa lạc ở Tanger, cách Ibn Batouta Stadium 2.4 km, American Legation Museum 8.7 km và Forbes Museum of Tangier 8.8 km. Căn hộ này cách Tanger City Mall 10 km và Mũi Cape Malabata 17 km. Căn hộ này có 2 phòng ngủ, TV màn hình phẳng và...

Vị trí

Zemouri, Tangier, 90000, Ma Rốc|7,39 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Được quản lý bởi một host cá nhân

Zemouri Sofi: Câu hỏi thường gặp

Zemouri Sofi cách trung tâm Tangier 7.4 km.
Zemouri Sofi nằm tại Tangier, Ma Rốc; cách trung tâm Tangier 7.4 km.
Zemouri Sofi cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Không, Zemouri Sofi không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Zemouri Sofi, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.