Coffee Bean Home

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Windhoek cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Coffee Bean Home trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi

Tìm hiểu thêm về Coffee Bean Home

Coffee Bean Home

Với hồ bơi ngoài trời, khu vườn, cùng phòng chờ chung, Coffee Bean Home cung cấp chỗ nghỉ ở Windhoek có Wi-Fi miễn phí và nhìn ra hồ bơi. Nhà nghỉ dưỡng cung cấp chỗ đậu xe riêng miễn phí và bếp chung.

Vị trí

4 Dr. Kwame Nkrumah Street ERF 3157, 4A, Windhoek, 10012, Namibia|2,27 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Vui lòng thông báo trước cho Coffee Bean Home về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm. Khách được yêu cầu thanh toán qua chuyển khoản ngân hàng trước khi tới nơi. Chỗ nghỉ sẽ liên hệ với bạn sau khi đặt phòng để hướng dẫn chuyển khoản. Tuân theo các hướng dẫn của chính phủ để giảm thiểu sự lây lan của virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này hiện không nhận khách từ một số quốc gia nhất định trong thời gian hướng dẫn còn hiệu lực. Khách dưới 18 tuổi chỉ có thể nhận phòng cùng phụ huynh hoặc một người bảo hộ hợp pháp. Yêu cầu NAD 500 tiền đặt cọc đề phòng hư hại khi đến nghỉ. Số tiền này sẽ được chỗ nghỉ thu bằng tiền mặt. Bạn sẽ được hoàn lại khi trả phòng. Tiền đặt cọc của bạn sẽ được hoàn lại toàn bộ bằng tiền mặt, nhưng cũng phụ thuộc vào mức hư hại mà bạn có thể gây ra tại chỗ nghỉ. Được quản lý bởi một host cá nhân

Coffee Bean Home: Câu hỏi thường gặp

Coffee Bean Home cách trung tâm Windhoek 2.3 km.
Coffee Bean Home nằm tại Windhoek, Namibia; cách trung tâm Windhoek 2.3 km.
Coffee Bean Home cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Coffee Bean Home có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Coffee Bean Home, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.