Bliss Apartment

+ 17

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Kathmandu cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Bliss Apartment trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
Bếp

Tìm hiểu thêm về Bliss Apartment

Bliss Apartment

Căn hộ này ở Lazimpat, Kathmandu, cách Durbar Marg và Quảng trường Kathmandu Durbar5 phút lái xe. Căn hộ này cách Đền Pashupatinath 3,7 km và cách Tháp Boudhanath 4,5 km. Hãy thư thả ngắm cảnh từ sân thượng và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và trang thiết bị giặt ủi. Xe đưa đón sân bay phục vụ 24 giờ với phụ phí, bên cạnh đó cũng có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại căn hộ, có Bếp với tủ lạnh và lò vi sóng này. Có ban công hoặc sân hiên riêng. Giải trí với TV màn hình phẳng với truyền hình cáp; ngoài ra, khách có thể kết nối internet không dây miễn phí để giữ liên lạc ngay trong kỳ nghỉ. Bàn và khu tiếp khách tách biệt là những tiện nghi, dịch vụ được khách yêu thích; ngoài ra còn có dịch vụ dọn phòng phục vụ có giới hạn.

Vị trí

Lazimpat Rd, Kathmandu, 44600, Nê-pan|1,48 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Bliss Apartment: Câu hỏi thường gặp

Bliss Apartment cách trung tâm Kathmandu 1.5 km.
Bliss Apartment nằm tại Kathmandu, Nê-pan; cách trung tâm Kathmandu 1.5 km.
Bliss Apartment cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Bliss Apartment có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Bliss Apartment, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.