Hôtel du Parc

+ 42

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Choisy-le-Roi cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Hôtel du Parc trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Quầy lễ tân 24 giờ
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi
Tiện nghi dành cho người khuyết tật
Bộ dụng cụ sơ cứu

Tìm hiểu thêm về Hôtel du Parc

Hôtel du Parc

Tọa lạc tại thị trấn Choisy-le-Roi, Hôtel du Parc nằm trong bán kính 300 m từ Ga RER Choisy-le-Roi, nơi cung cấp các chuyến tàu chạy thẳng tới trung tâm thành phố Paris. Khách sạn có lễ tân 24 giờ, Wi-Fi miễn phí và phòng giữ hành lý.

Đánh giá từ
Hotels.comExpediaTripadvisor
Được du khách đề cập
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 19 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Nice location near the train station. Friendly staffs.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 21 thg 4, 2019

Ngày ở: thg 4 2019

Giá / hiệu suất không tệ

Chúng tôi ở lại 3 ngày ở đây. Trước hết, nó là khoảng 45 phút - 1 giờ đến trung tâm thành phố (khu 1). Vì vậy, hãy cẩn thận về quản lý thời gian. Nó hoàn toàn không sạch nếu bạn đang tìm một nơi hợp vệ sinh. Giường rất khó chịu.
Nhưng nó rẻ hơn so với hầu hết các khách sạn khác ở Paris. Và các nhân viên rất thân thiện.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 23 thg 5, 2024

Thank you for taking the time to share your feedback. We apologize for any inconvenience you experienced during your stay. We will address your concerns with our housekeeping team to ensure a higher standard of cleanliness in the future. We are glad to hear that you found our staff friendly and that you appreciated our competitive pricing. We hope to have the opportunity to welcome you back for a more enjoyable stay. Reception
Khách đi công tác

FR

Ngày nhận xét: 10 thg 10, 2025

Ngày ở: thg 10 2025

A pleasant stay despite some downsides

Welcoming at the hotel was very warm and the room, spacious and clean, had a beautiful view of the garden. The bedding was comfortable and I particularly enjoyed the quiet: I heard no noise from the other rooms during my two nights on site.
However, the decor of the room deserves a refreshment, and the breakfast proved rather minimalist. In addition, the presence of a person smoking joints outside the hotel entrance slightly tarnished the experience. Finally, although the hotel is located close to the train station, the surrounding area is not very pleasant.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 3 thg 2, 2026

Bonjour,
nous vous remercions d’avoir pris le temps de partager votre retour détaillé suite à votre séjour parmi nous.
Nous sommes ravis d’apprendre que vous avez apprécié la qualité de l’accueil, le calme de l’établissement ainsi que le confort et la propreté de votre chambre, et que la vue sur le jardin ait contribué à rendre votre séjour agréable.
Nous prenons bonne note de vos remarques concernant la décoration et le petit-déjeuner, qui constituent des axes d’amélioration sur lesquels nous travaillons afin de faire évoluer continuellement l’expérience de nos clients.
Concernant la situation extérieure, nous regrettons sincèrement cet désagrément ponctuel. Bien que cela ne relève pas directement de notre établissement, nous restons vigilants afin de préserver un environnement accueillant pour nos clients.
Nous espérons avoir l’opportunité de vous accueillir de nouveau. La réception
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 28 thg 9, 2025

Ngày ở: thg 9 2025

Personnel was great, nice & helpful
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 27 thg 9, 2025

Ngày ở: thg 9 2025

Old facility, no AC

Vị trí rất đẹp

4,0

4 bis rue Alphonse Brault, Choisy-le-Roi, 94600, Pháp|0,74 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Mọi lứa tuổi

599.627 ₫ (EUR20)/người/đêm

Cũi trẻ em

2 tuổi trở xuống

299.814 ₫ (EUR10)/người/đêm

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

299.814 ₫ (≈EUR 10)/người

Thời gian bữa sáng

07:00 - 10:00 từ Thứ Hai đến Chủ Nhật

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Vui lòng thông báo trước cho Hôtel du Parc về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logo

Cash

Hôtel du Parc: Câu hỏi thường gặp

Hôtel du Parc cách trung tâm Choisy-le-Roi 0.7 km.
Hôtel du Parc nằm tại Choisy-le-Roi, Pháp; cách trung tâm Choisy-le-Roi 0.7 km.
Hôtel du Parc cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Hôtel du Parc không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Hôtel du Parc, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.