Logis Hôtel les Terrasses

+ 23

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Longpont cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Logis Hôtel les Terrasses trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
17:00
Trả phòng trước:
10:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Ti vi
Vòi hoa sen

Tìm hiểu thêm về Logis Hôtel les Terrasses

Logis Hôtel les Terrasses

Logis Hôtel les Terrasses ở Longpont, ở vùng nông thôn, cách Lâu đài Villers-Cotterêts và Thành phố Quốc tế của Ngôn ngữ Pháp 15 phút lái xe. Khách sạn này cách Kênh l'Ourcq 11,1 km và cách Lâu đài Septmonts 15,1 km. Hãy thư thả ngắm cảnh từ vườn và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí. Khách có thể dùng bữa tại Les Terrasses của Logis Hôtel les Terrasses. Khách có thể dùng bữa sáng buffet các ngày trong tuần từ 7:00 đến 9:00 và cuối tuần (phụ phí) từ 8:30 đến 10:00. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 9 phòng được trang bị máy điều hòa và TV màn hình phẳng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Phòng tắm riêng có bồn tắm và đồ dùng nhà tắm miễn phí. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và ghế cho bàn làm việc; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Vị trí rất đẹp

4,4

2-4 Rue De La Glacière , Longpont, 02600, Pháp|0,25 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

17:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

359.835 ₫ (≈EUR 12)/người

Thời gian bữa sáng

07:00 - 09:00 từ Thứ Hai đến Thứ Sáu, 08:30 - 10:00 từ Thứ Bảy đến Chủ Nhật

Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logo

Logis Hôtel les Terrasses: Câu hỏi thường gặp

Logis Hôtel les Terrasses cách trung tâm Longpont 0.3 km.
Logis Hôtel les Terrasses nằm tại Longpont, Pháp; cách trung tâm Longpont 0.3 km.
Logis Hôtel les Terrasses cho phép nhận phòng từ 17:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Logis Hôtel les Terrasses có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Logis Hôtel les Terrasses, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.