La Sirenne Inn

+ 39

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại El Nido cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho La Sirenne Inn trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:30
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Trẻ em
Khách sạn này không nhận trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Khu vực không hút thuốc
Giặt là
Quầy rượu

Tìm hiểu thêm về La Sirenne Inn

La Sirenne Inn

Nằm giáp biển ở El Nido, La Sirenne Inn có quầy bar và Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ. Chỗ nghỉ này tọa lạc cách Bãi biển Corong Corong chỉ vài bước chân, Bãi biển Marimegmeg chưa đến 1 km và Bãi biển Lapus Lapus 2.1 km.

Vị trí

st. lugadia el nido palawan, El Nido, 5313, Philippines|9,2 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:30

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này không nhận trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu lục địa, Bữa sáng chay

Giá bữa sáng

149.693 ₫ (≈PHP 350)/người

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Được quản lý bởi một host cá nhân
Thông tin quan trọng về thành phố
Theo Sắc lệnh Hành pháp 26 của Philippines được chính phủ quốc gia thông qua, việc hút thuốc hiện bị nghiêm cấm tại tất cả các không gian công cộng và kín. Điều này bao gồm nhà hàng, không gian chức năng và phòng khách trên tất cả các tầng.

La Sirenne Inn: Câu hỏi thường gặp

La Sirenne Inn cách trung tâm El Nido 9.2 km.
La Sirenne Inn nằm tại El Nido, Philippines; cách trung tâm El Nido 9.2 km.
La Sirenne Inn cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:30.
Không, La Sirenne Inn không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại La Sirenne Inn, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.