San Jerónimo 17 Suites

+ 5

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Granada cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho San Jerónimo 17 Suites trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:30
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Bếp
Thang máy
Tour du lịch

Tìm hiểu thêm về San Jerónimo 17 Suites

San Jerónimo 17 Suites

San Jerónimo 17 Suites cung cấp chỗ nghỉ cho khách được trang bị điều hòa tại trung tâm Granada, nằm cách Nhà thờ chính tòa Granada 3 phút đi bộ, Bảo tàng San Juan de Dios 700 m và Thị trấn Albaicin chưa đến 1 km. WiFi miễn phí có sẵn.

Vị trí

Calle San Jerónimo 17, 2º A, Granada, Centro, 18001, Tây Ban Nha|0,26 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:30

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng về thành phố
Xin lưu ý rằng theo Sắc lệnh Hoàng gia 933/2021, có hiệu lực từ ngày 1 tháng 2 năm 2025, các khách sạn ở Tây Ban Nha có thể yêu cầu cung cấp một số thông tin cá nhân nhất định khi nhận phòng, bao gồm nhưng không giới hạn ở thông tin nhận dạng, địa chỉ, email và số điện thoại đối với khách từ 14 tuổi trở lên, cũng như bằng chứng về mối quan hệ với trẻ vị thành niên dưới 14 tuổi.
Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

San Jerónimo 17 Suites: Câu hỏi thường gặp

San Jerónimo 17 Suites cách trung tâm Granada 0.3 km.
San Jerónimo 17 Suites nằm tại Granada, Tây Ban Nha; cách trung tâm Granada 0.3 km.
San Jerónimo 17 Suites cho phép nhận phòng từ 14:30 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, San Jerónimo 17 Suites không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại San Jerónimo 17 Suites, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.