56 Surawong Hotel Bangkok

+ 116

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Bangkok cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho 56 Surawong Hotel Bangkok trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Sử dụng giường sẵn có
Trẻ em cần giường phụ để ngủ trong phòng.

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng

Tìm hiểu thêm về 56 Surawong Hotel Bangkok

56 Surawong Hotel Bangkok

56 Surawong Hotel Bangkok nằm tại vị trí thuận tiện ở trung tâm Bangkok. Khách sạn 3 sao này có dịch vụ tiền sảnh và phòng giữ hành lý. Chỗ nghỉ cung cấp lễ tân 24/24, dịch vụ đưa đón sân bay, dịch vụ phòng và Wi-Fi miễn phí ở toàn bộ chỗ nghỉ.

Đánh giá từ
Trip.comExpediaTripadvisorHotels.com
Được du khách đề cập
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 13 thg 8, 2026

Ngày ở: thg 8 2026

Exceptional Hospitality in a Perfect Location

★★★★★
I had a wonderful stay at Hotel 56 Surawong. I chose this hotel mainly because of its very strategic location, which makes it extremely convenient to get around and access many places in the area.
The room was exceptionally clean, comfortable, and well maintained. The service was also outstanding, and the staff were friendly, attentive, and professional.
I would especially like to mention Taew at the reception. She was extremely professional, helpful, warm, and welcoming throughout my stay. Her excellent service and attention to detail really made my experience even better. She is a great asset to the hotel and truly represents the high standard of hospitality here.
Overall, I had an excellent experience and would definitely recommend Hotel 56 Surawong to anyone looking for a clean, comfortable hotel in a very convenient location with genuinely excellent service. I would definitely stay here again.
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 21 thg 7, 2026

Ngày ở: thg 7 2026

Lukebyd23aan

The room was comfortable, but it was a bit noisy due to its location near the main road and the night market. The staff were friendly and helpful. I arrived before the official check-in time at 2:00 PM, but I didn't have to wait long. Special thanks to Taew for the warm welcome and excellent service.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 25 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Good service

The hotel and rooms were clean. The staff were friendly and cheerful. I was in the area for business and had just booked the room. Taew helped me find a room and gave me advice on various matters.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 7 thg 7, 2026

เรียนคุณ _F2506ZQ,
ขอบพระคุณสำหรับคำชื่นชมและรีวิวค่ะ ทางโรงแรมรู้สึกยินดีอย่างยิ่งที่ท่านพึงพอใจกับการใช้บริการ ทีมงานทุกคนมุ่งมั่นที่จะมอบบริการที่ดีที่สุดให้กับแขกคนสำคัญเสมอค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
กาญจนา หงษ์คำ
ผู้อำนวยการฝ่ายห้องพัก
Du khách ẩn danh

Ngày nhận xét: 29 thg 3, 2026

Ngày ở: thg 3 2026

Yes hotel close to shops and entertainment areas as well as BTS and MRT
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 27 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Survey service

Good service, i will come back again next time.

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 6 thg 7, 2026

Dear Tourist19106050262,
Greetings from 56 Surawong Hotel Bangkok,
Thank you for choosing to stay with us and for taking the time to share your positive rating on TripAdvisor.
We are delighted to know that you had an enjoyable stay and experienced the warm Thai hospitality we proudly offer. It was a pleasure to serve you.
Your kind feedback will be shared with our team, as it serves as great encouragement for us to continue delivering excellent service.
We truly appreciate your support and look forward to welcoming you back again soon.
Warm regards,
Kanjana Hongkum
Director of Rooms
56 Surawong Hotel Bangkok

Vị trí xuất sắc

4,9

56 Surawong Rd, Si Lom, Bangkok, Silom, 10500, Thái Lan|4,74 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Thông tin quan trọng về thành phố
Nghiêm cấm mang sầu riêng vào khách sạn.
Sử dụng giường sẵn có

Trẻ em cần giường phụ để ngủ trong phòng.

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

56 Surawong Hotel Bangkok: Câu hỏi thường gặp

56 Surawong Hotel Bangkok cách trung tâm Bangkok 4.7 km.
56 Surawong Hotel Bangkok nằm tại Bangkok, Thái Lan; cách trung tâm Bangkok 4.7 km.
56 Surawong Hotel Bangkok cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, 56 Surawong Hotel Bangkok có điểm đỗ xe.
Có, 56 Surawong Hotel Bangkok có nhà hàng.