Tokyo Hotel

+ 51

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Lopburi cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Tokyo Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Quầy lễ tân 24 giờ
Nhà hàng
WiFi ở khu vực chung
Dịch vụ phòng

Tìm hiểu thêm về Tokyo Hotel

Tokyo Hotel

Tokyo Hotel ở Tỉnh Lop Buri, cách Đền San Phra Kan và Tháp Cổ Phra Prang Sam Yod 5 phút lái xe. Khách sạn này cách Sông Chao Praya 26,5 km và cách Chùa Nakhon Kosa 4,5 km. Hãy thư thả ngắm cảnh từ vườn và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí hay dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch. Khách có thể dùng bữa tại nhà hàng của Tokyo Hotel. Phục vụ bữa sáng miễn phí hàng ngày cho khách. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và trang thiết bị giặt ủi. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 35 phòng được trang bị máy điều hòa cùng tủ lạnh và TV màn hình phẳng. Các phòng có ban công riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí.

Đánh giá từ
Trip.com
Được du khách đề cập
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 5 thg 4, 2025

Good location — close to a supermarket 24 hour and plenty of street food options. The hotel is a bit dated, and rooms near the road can be noisy, but overall, it’s a good choice for the price if you’re not too concerned about those aspects.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 9 thg 12, 2024

great location good staff clean and very near tourist attraction

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 16 thg 1, 2025

ยินดีให้บริการลูกค้าค่ะ โอกาสหน้ามาพักกับทาง โรงแรมของเราอีกนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 19 thg 2, 2024

โรงแรมติดถนนใหญ่ มีที่จอดรถกว้างขวาง ความสะอาดและอัธยาศัยพนักงาน ดีมากค่ะ แต่ถ้าใครชอบสบู่เหลวก็เอาไปเองนะคะ เสียดายในห้องไม่มีหม้อต้มน้ำ 😊 โดยรวมถือว่าโอเคค่ะ
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 16 thg 9, 2024

ห้องกว้างใช้ได้ แอร์เย็นดีเหมาะสมกับราคาจ้า

Phản hồi từ khách sạn

Ngày nhận xét: 16 thg 1, 2025

ขอบคุณมากค่ะ
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 14 thg 8, 2023

โดยรวมถือว่าเหมาะสมกับราคา ที่จอดรถเยอะดี

Vị trí xuất sắc

4,8

12/1-7, Pa Tan, Lopburi, 15000, Thái Lan|3,95 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Mọi lứa tuổi

157.061 ₫ (THB200)/người/đêm

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Giá bữa sáng

Vui lòng liên hệ với khách sạn để biết thông tin về giá

Thông tin quan trọng về thành phố
Nghiêm cấm mang sầu riêng vào khách sạn.

Tokyo Hotel: Câu hỏi thường gặp

Tokyo Hotel cách trung tâm Lopburi 4.0 km.
Tokyo Hotel nằm tại Lopburi, Thái Lan; cách trung tâm Lopburi 4.0 km.
Tokyo Hotel cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Tokyo Hotel có điểm đỗ xe.
Có, Tokyo Hotel có nhà hàng.