Prajaktra Design Hotel

+ 228

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Udon Thani cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Prajaktra Design Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Bữa sáng
Có phục vụ bữa sáng
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Bể bơi
Trung tâm thể dục

Tìm hiểu thêm về Prajaktra Design Hotel

Prajaktra Design Hotel

Prajaktra Design Hotel ở trung tâm Tỉnh Udon Thani, cách Central Udon và Công viên Nong Prajak 10 phút lái xe. Khách sạn này cách Hồ Prachak 0,1 km và cách Công viên công cộng Nong Prajak 0,6 km. Đừng bỏ qua những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí tuyệt vời, bao gồm hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ cưới và TV ở khu vực chung. Khách có thể dùng bữa tại quán cà phê của Khách sạn hoặc thưởng thức những món ăn ngon tại phòng với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Khách có thể dùng bữa sáng đặc sản địa phương (có phụ phí) từ 6:00 đến 9:30 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng, nhận phòng nhanh và trả phòng nhanh. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Tỉnh Udon Thani? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 300 mét vuông, bao gồm trung tâm hội nghị. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 79 phòng được trang bị máy điều hòa. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Tiện nghi phòng bao gồm két bảo mật và bàn; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Đánh giá từ
Trip.comTripadvisor
Được du khách đề cập
Khác

SE

Ngày nhận xét: 19 thg 1, 2020

Ngày ở: thg 1 2020

Ghé thăm nhà hàng

Có mặt vào buổi tối để trâu vào lễ kỷ niệm 125 năm của thành phố Udun Thani
Buffe rất đẹp với cả europena và đồ ăn Thái. Dịch vụ tốt và có một cái bàn trên mái nhà để chúng tôi có thể nhìn thấy pháo hoa khổng lồ.
Khách đi công tác

Ngày nhận xét: 9 thg 8, 2019

Ngày ở: thg 8 2019

Vị trí tốt ober tất cả ok hoyel

Ngay đối diện hồ Prajak, đầm lầy nổi tiếng ở trung tâm trung tâm thành phố Udon Thani với tên gọi "khách sạn Pajaktra. Phòng lớn yên tĩnh với bồn rửa khu vực oprn. Khu vực riêng để tắm và vệ sinh. Máy sấy tóc, tủ lạnh, Tv và két an toàn được cung cấp trong phòng Bể bơi lớn và phòng tập thể dục, phòng chức năng tách biệt tòa nhà ở phía sau. Rất nhiều người chạy bộ trong công viên xung quanh "Nong Prajack" đối diện phía trước khách sạn. 7 - 11 là 200 mét ở góc phải ở góc, Một số thức ăn stolls và nhà hàng địa phương gần đó. Yên tĩnh tốt và sạch sẽ.
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 11 thg 7, 2019

Ngày ở: thg 7 2019

 Hồ bơi đẹp không có nhân viên

Một trong những điểm thu hút của khách sạn này là một hồ bơi lớn ngoài trời, nước sạch và các tiện nghi tuyệt vời (phòng thay đồ, vòi hoa sen, v.v.)
Nhưng, một vấn đề gần như không thể vượt qua là hồ bơi không có nhân viên đầy đủ. Hồ bơi mở cửa lúc 7 giờ sáng nhưng lúc 10 giờ 30 phút không có ai giúp đỡ. Tôi cần một chiếc khăn, muốn kết nối với Wi-Fi và muốn truy cập vào tủ khóa. Không ai trong tầm mắt. Tôi lang thang trong 10 phút lẩn khuất trong tất cả các phòng trống, nhưng không có ai.
Cuối cùng, không cần hướng dẫn, tôi đã tìm ra cách gọi tiền sảnh từ bàn điện thoại của nhân viên hồ bơi và yêu cầu họ gửi cho ai đó. Sau khi chờ thêm 10 phút, một nhân viên đã đến - mặc một bộ đồ công sở - rõ ràng không phải là một nhân viên hồ bơi bình thường. Vậy là sau tổng cộng 20 - 25 phút, cuối cùng cũng được hỗ trợ.
NHƯNG - Họ ngay lập tức rời đi, và không có ai có thể đổ đầy các hộp đựng xà phòng trống trong phòng tắm. Khi tôi rời khỏi khu vực hồ bơi hai giờ sau đó, vẫn không có nhân viên hồ bơi để hỗ trợ khách.
Tôi biết điều đó vào giữa tuần và tình trạng chiếm dụng đã giảm, nhưng việc cắt giảm nhân viên ở những khu vực thường sử dụng, do đó gây bất tiện cho khách của bạn, KHÔNG phải là cách để hoạt động.
Khách du lịch một mình

Ngày nhận xét: 22 thg 1, 2019

Ngày ở: thg 1 2019

Hồ bơi tuyệt vời, vị trí tốt, bãi đậu xe, thú vị nếu thiết kế kỳ quặc, hơi mệt ở những nơi nhưng chấp nhận được

Được thiết kế nhiều hơn cho các doanh nhân địa phương và những người trẻ tuổi với khu vực rửa trong phòng ngủ chính, khách sạn này thực sự khá tốt. Dịch vụ này rất tuyệt Người quản lý đặc biệt hữu ích. Chắc chắn sẽ trở lại. Hai điểm: quán karaoke vào tối thứ sáu chiếm hết nhà hàng bên ngoài và vừa tồi tệ vừa ồn ào. Rượu là đắt tiền. Thực phẩm là hoàn toàn chấp nhận được và giá cả tốt.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 30 thg 11, 2018

Ngày ở: thg 11 2018

Được rồi nhưng . . . .

Tốt kích thước, phòng sạch sẽ, nhưng phòng tắm kế hoạch kỳ lạ. Lột gỗ veneer trong phòng tắm và trên cửa phòng. Vị trí tốt và xe lăn thân thiện đối diện với khu vườn của thị trấn. Nhân viên rất dễ chịu và cố gắng hết sức hữu ích nhất có thể. Bữa ăn sáng phong phú nhưng bữa ăn tối bình dân (bánh cá cao su) trong nhà hàng trên sân thượng với tầm nhìn đẹp ra khu vườn thị trấn. Giường thoải mái với điều hòa không khí tốt được thực hiện cho một giấc ngủ ngon. Đáng giá.

Vị trí

3,7

Suppakitchanya Rd, Mueang Udon Thani District, Udon Thani, Udon Thani City Municipality, 41000, Thái Lan|2,41 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

12 tuổi trở lên

471.206 ₫ (THB600)/người/đêm

Cũi trẻ em

2 tuổi trở xuống

Miễn phí

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Bữa sáng

Có phục vụ bữa sáng

Các lựa chọn bữa sáng

Bữa sáng kiểu châu Á

Giá bữa sáng

156.284 ₫ (≈THB 199)/người

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Tuân theo các hướng dẫn của chính phủ để giảm thiểu sự lây lan của virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này hiện không nhận khách từ một số quốc gia nhất định trong thời gian hướng dẫn còn hiệu lực. Do dịch virus corona (COVID-19), các biện pháp an toàn và vệ sinh bổ sung hiện đang được thực hiện tại chỗ nghỉ này. Các dịch vụ ăn uống tại chỗ nghỉ này có thể bị giới hạn hoặc không hoạt động do dịch virus corona (COVID-19). Do dịch virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này đã tạm ngưng cung cấp dịch vụ xe trung chuyển. Do dịch virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này đang thực hiện các bước để bảo vệ sự an toàn của khách và nhân viên. Vì vậy, một số dịch vụ và tiện nghi cụ thể có thể sẽ bị giảm hoặc không hoạt động. Do dịch virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này đã rút ngắn giờ hoạt động của bên tiếp tân và các dịch vụ. Tuân theo các hướng dẫn của chính phủ để giảm thiểu sự lây lan của virus corona (COVID-19), chỗ nghỉ này có thể yêu cầu khách cung cấp giấy tờ bổ sung để xác nhận danh tính, hành trình du lịch và các thông tin liên quan khác trong thời gian hướng dẫn còn hiệu lực. Các tiện nghi spa và gym tại chỗ nghỉ này hiện không hoạt động vì dịch virus corona (COVID-19).
Thông tin quan trọng về thành phố
Nghiêm cấm mang sầu riêng vào khách sạn.
Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logocard logocard logo

Cash

Prajaktra Design Hotel: Câu hỏi thường gặp

Prajaktra Design Hotel cách trung tâm Udon Thani 2.4 km.
Prajaktra Design Hotel nằm tại Udon Thani, Thái Lan; cách trung tâm Udon Thani 2.4 km.
Prajaktra Design Hotel cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Có, Prajaktra Design Hotel có điểm đỗ xe.
Có, Prajaktra Design Hotel có nhà hàng.