Spring Bay Mill

+ 47

So sánh ưu đãi cho Spring Bay Mill trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
10:00
Trẻ em
Khách sạn này chào đón trẻ em

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Nhà hàng
Khu vực không hút thuốc
Tiện nghi dành cho người khuyết tật
Nhân viên nói được nhiều thứ tiếng

Tìm hiểu thêm về Spring Bay Mill

Spring Bay Mill

Nằm ở Triabunna thuộc Tasmania, Spring Bay Mill cung cấp Wi-Fi miễn phí và chỗ đậu xe riêng miễn phí. Một số chỗ nghỉ có bao gồm ban công nhìn ra biển, bếp đầy đủ tiện nghi, cùng phòng tắm riêng được trang bị vòi sen.

Vị trí

555 Freestone Point Road, 7190, Úc

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Trẻ em

Khách sạn này chào đón trẻ em

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Vui lòng thông báo trước cho Spring Bay Mill về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Được quản lý bởi một host cá nhân

Spring Bay Mill: Câu hỏi thường gặp

Spring Bay Mill cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Spring Bay Mill có điểm đỗ xe.
Có, Spring Bay Mill có nhà hàng.