Non Nuoc Hotel

+ 36

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Ninh Bình cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Non Nuoc Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
12:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Nhà hàng
Ti vi
Thang máy
WiFi ở khu vực chung
Dịch vụ cất giữ hành lý

Tìm hiểu thêm về Non Nuoc Hotel

Non Nuoc Hotel

Location : With a stay at Non Nuoc in Ninh Binh, you'll be within a 5-minute drive of Ninh Binh Walking Street and Dinh Tien Hoang Square. This hotel is 1.4 mi (2.2 km) from Gate to Trang An Ecological Tourist Area and 3.2 mi (5.2 km) from Trang An Scenic Landscape Complex. Amenities : Make use of convenient amenities, which include complimentary wireless Internet access and tour/ticket assistance. Attractions : Distances are displayed to the nearest 0.1 mile and kilometer. Ninh Binh Walking Street - 0.8 km / 0.5 mi Dinh Tien Hoang Square - 1.7 km / 1.1 mi Gate to Trang An Ecological Tourist Area - 2.1 km / 1.3 mi Trang An Scenic Landscape Complex - 5.2 km / 3.2 mi Bich Dong Pagoda - 7 km / 4.3 mi Tam Coc Bich Dong - 8.9 km / 5.5 mi Thai Vi Temple - 10.1 km / 6.3 mi Hang Múa - 10.2 km / 6.3 mi Tuyệt Tình Cốc - 10.7 km / 6.7 mi Hoa Lu Ancient Capital - 11.5 km / 7.1 mi Bich Dong Temple - 11.6 km / 7.2 mi Van Long Wetland Nature Reserve - 14 km / 8.7 mi Thung Nham Bird Garden - 15.3 km / 9.5 mi Phu Day - 16.3 km / 10.1 mi Van Long Nature Wetland Reserve - 18.6 km / 11.5 mi The nearest major airport is Noi Bai Intl. Airport (HAN) - 118.7 km / 73.8 mi business_amenities : Featured amenities include dry cleaning/laundry services, a 24-hour front desk, and luggage storage. Dining : Satisfy your appetite at one of the hotel's 3 restaurants. HeadLine : Near Ninh Binh Walking Street Rooms : Make yourself at home in one of the 34 air-conditioned rooms featuring minibars and flat-screen televisions. Complimentary wireless Internet access keeps you connected, and cable programming is available for your entertainment. Private bathrooms with showers feature complimentary toiletries and hair dryers.

Vị trí

3,3

4 Street, Dong Thanh Ward (Phố 4), Ninh Bình, 430000, Việt Nam|1,56 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

12:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Phương thức thanh toán được chấp thuận
Khách sạn này chấp nhận các phương thức thanh toán sau:
card logocard logocard logo

Non Nuoc Hotel: Câu hỏi thường gặp

Non Nuoc Hotel cách trung tâm Ninh Bình 1.6 km.
Non Nuoc Hotel nằm tại Ninh Bình, Việt Nam; cách trung tâm Ninh Bình 1.6 km.
Non Nuoc Hotel cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 12:00.
Không, Non Nuoc Hotel không có điểm đỗ xe. Nếu bạn cần tìm khách sạn có chỗ đỗ xe, chỉ cần lọc nơi lưu trú có "Điểm đỗ xe" trong mục "Tiện nghi" của phần kết quả tìm kiếm.
Có, Non Nuoc Hotel có nhà hàng.