Benjoy Hotel

+ 23

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Cesa cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Benjoy Hotel trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Quầy rượu
Khu vực hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Benjoy Hotel

Benjoy Hotel

Tọa lạc ở SantʼArpino, cách Museo e Real Bosco di Capodimonte 16 km, Benjoy Hotel cung cấp chỗ nghỉ có sân hiên, chỗ đậu xe riêng miễn phí và quầy bar.

Vị trí

6 Via Martiri Atellani, Cesa, 81030, Ý|0,58 km từ trung tâm thành phố

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Benjoy Hotel: Câu hỏi thường gặp

Benjoy Hotel cách trung tâm Cesa 0.6 km.
Benjoy Hotel nằm tại Cesa, Ý; cách trung tâm Cesa 0.6 km.
Có, Benjoy Hotel có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Benjoy Hotel, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.