Villa Paradiso by Interhome

+ 23

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Perugia cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Villa Paradiso by Interhome trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
16:00
Trả phòng trước:
10:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Bể bơi
Cho phép mang theo vật nuôi
Trạm sạc xe điện (EV)

Tìm hiểu thêm về Villa Paradiso by Interhome

Villa Paradiso by Interhome

Villa Paradiso by Interhome là chỗ nghỉ có hồ bơi ngoài trời theo mùa tọa lạc ở Coltavolino, cách Perugia Cathedral 30 km, Nhà thờ San Severo ở Perugia 30 km và Ga Assisi 38 km.

Vị trí

Perugia, 06134, Ý|15,29 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

16:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Vui lòng thông báo trước cho Villa Paradiso by Interhome về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng. Xin vui lòng lưu ý tổng phí đặt phòng cần được thanh toán trước khi khách đến. Interhome sẽ gửi thư xác nhận với đầy đủ thông tin thanh toán. Sau khi đã nhận được thanh toán đầy đủ, các chi tiết về chỗ nghỉ, bao gồm địa chỉ và địa điểm lấy chìa khóa, sẽ được email tới quý khách. Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Yêu cầu EUR 250 tiền đặt cọc đề phòng hư hại khi đến nghỉ. Số tiền này sẽ được chỗ nghỉ thu bằng tiền mặt. Bạn sẽ được hoàn lại khi trả phòng. Tiền đặt cọc của bạn sẽ được hoàn lại toàn bộ bằng tiền mặt, nhưng cũng phụ thuộc vào mức hư hại mà bạn có thể gây ra tại chỗ nghỉ. Please note: One child up to 2 years old can stay free of charge using existing beds When there are less than the maximum number of guests staying at the property, not all of the housing units will be available for use.

Villa Paradiso by Interhome: Câu hỏi thường gặp

Villa Paradiso by Interhome cách trung tâm Perugia 15.3 km.
Villa Paradiso by Interhome nằm tại Perugia, Ý; cách trung tâm Perugia 15.3 km.
Villa Paradiso by Interhome cho phép nhận phòng từ 16:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Villa Paradiso by Interhome có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Villa Paradiso by Interhome, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.