Tenuta Tropeano

+ 60

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Ricadi cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Tenuta Tropeano trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
14:00
Trả phòng trước:
10:00
Thú nuôi
Không cho phép mang theo thú cưng

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Dịch vụ đưa đón sân bay
Bể bơi
Khu vực không hút thuốc

Tìm hiểu thêm về Tenuta Tropeano

Tenuta Tropeano

Tọa lạc tại Ricadi, Tenuta Tropeano cách Vịnh Riaci 4 phút lái xe và cách Cảng Tropea 6 phút lái xe. Nhà nghỉ giường & bữa sáng sang trọng này cách Bãi biển Riaci 2,5 km và cách Tu viện Santa Maria dell'Isola 5,2 km. Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và xe đạp cho thuê. Các tiện ích, dịch vụ khác tại Nhà nghỉ giường & bữa sáng phong cách kiến trúc Địa Trung Hải này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và khu dã ngoại. Khách có thể thưởng thức nhiều món ăn ngon tại nhà hàng hoặc dùng bữa nhẹ ở quán cà phê của Nhà nghỉ giường & bữa sáng. Đập tan cơn khát với đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu miễn phí hàng ngày từ 8:30 đến 10:00. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và phục vụ cà phê tại khu vực chung. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 8 phòng trang trí khác biệt. Giường được trang bị chăn bông và bộ trải giường bằng vải cotton Ai Cập. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí.

Đánh giá từ
Tripadvisor
Được du khách đề cập
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 2 thg 6, 2026

Ngày ở: thg 6 2026

Exceptional discovery

Magical place on the outskirts of Tropea. The attention and care in the details are the result of the great work of the managers of this splendid place.
Angelo, the owner, along with his family, will make you feel at home, accommodating every request. Excellent cleanliness throughout the establishment, especially in the bedroom.
Beautiful pool, not very large but pleasant and quiet for a break from the chaotic Tropea, which is only a few minutes' drive from the estate.
The real positive note is the breakfast: exceptional with homemade products. Delicious cakes, a la carte selection of fresh eggs (which come from their beautiful chicken coop) and many other delicacies prepared with care.
I am a very demanding person, and when I find places like this, I am truly happy because I feel good.
The only note, if we want to call it that, concerns the excessive light that enters the bedroom from the early hours of the morning: the curtains are not very darkening, and for someone like me, who is used to total darkness for sleeping, this could be a problem.
For the rest, highly recommended for everything! The best place in Tropea for the quality/price ratio!
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 1 thg 3, 2026

Ngày ở: thg 9 2025

Great Tropea hotel option if you have a car

We thoroughly enjoyed our couple of days at the Tenuta Tropeano. We had a car so it was a great advantage to stay five minutes outside of the historic center. The views were amazing. Our room was spotless and very comfortable. The owners of the hotel take great care of their hotel and were very helpful. If we go again we would like to be able to stay longer in order to be able to take full advantage of all the hotel offers.
Du lịch với cả gia đình

Ngày nhận xét: 3 thg 9, 2025

Ngày ở: thg 8 2025

Great stay, great

We had a beautiful view and the very well maintained pool with shade right outside the door. The complex is quiet, beautiful and pleasantly run. Breakfast is a la carte and prepared with love and views to the sea!
Du lịch theo nhóm

Ngày nhận xét: 21 thg 7, 2025

Ngày ở: thg 7 2025

Kindness, Professionalism and Welcoming.

The stay at “La Tenuta Tropeano” proved to be a real moment of refined Welcoming. From the first moment, the warm and authentic hospitality of the owners makes you feel at home. Their passion for feeling comfortable is palpable in every detail, from the care with which they maintain the estate to their genuine concern for guests. People of rare kindness and helpfulness.
We had the pleasure of spending 5 days in this place of tranquility, a few minutes from the center, being positively impressed by the relaxing atmosphere. Delicious breakfast and varied dinner that was possible to eat on the terrace of the estate, accompanied by spectacular sunsets.
Attention to detail, impeccable cleanliness and care of the common areas all contribute to creating an unforgettable experience. But what really makes Tenuta Tropeano special is the human warmth of its owners, who turn a simple stay into an experience of authentic sharing and friendship.
Cặp đôi

Ngày nhận xét: 14 thg 7, 2025

Ngày ở: thg 6 2025

Excellent experience

Excellent experience in Tenuta, Tropeano rooms, comfortable modern and impeccably maintained super friendly staff and speaks several languages Very very good breakfast a la carte and recommendations for dinner and also excellent beaches. The location of the Hotel is a little far from the center but gives you privacy and spectacular views. It has free parking inside
Highly recommended we would return

Vị trí xuất sắc

4,5

Con.da Bagneria, Ricadi, 89866, Ý|3,48 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

14:00

Trả phòng trước:

10:00

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Không cho phép mang theo thú cưng

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Tenuta Tropeano: Câu hỏi thường gặp

Tenuta Tropeano cách trung tâm Ricadi 3.5 km.
Tenuta Tropeano nằm tại Ricadi, Ý; cách trung tâm Ricadi 3.5 km.
Tenuta Tropeano cho phép nhận phòng từ 14:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:00.
Có, Tenuta Tropeano có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Tenuta Tropeano, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.