Parkhotel del Mar

+ 54

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Sassnitz cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Parkhotel del Mar trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web
1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
10:30
Thú nuôi
Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Spa
Khu vực không hút thuốc
Cho phép mang theo vật nuôi
Thang máy

Tìm hiểu thêm về Parkhotel del Mar

Parkhotel del Mar

Tọa lạc ở Sassnitz, Parkhotel del Mar tại khu vực lịch sử, cách Cảng Sassnitz và Công viên Bách thú Sassnitz 10 phút lái xe. Khách sạn này cách Bãi biển Binz 14,4 km và cách Bến tàu Sellin 31 km. Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ thư giãn, giải trí như phòng tắm hơi hay chỉ đơn giản là ngắm cảnh từ sân thượng/sân hiên và vườn. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, khu mua sắm trong khuôn viên và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch. Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 8:00 đến 10:00 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm báo miễn phí ở sảnh, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và thư viện. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ tại một trong 21 phòng được trang bị TV màn hình phẳng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm khu tiếp khách tách biệt và màn/rèm cản sáng; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Vị trí

Hauptstraße 36, Sassnitz, 18546, Đức|1,32 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

10:30

Thông tin nên biết

Thú nuôi

Cho phép mang theo thú cưng có thu phí

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Parkhotel del Mar: Câu hỏi thường gặp

Parkhotel del Mar cách trung tâm Sassnitz 1.3 km.
Parkhotel del Mar nằm tại Sassnitz, Đức; cách trung tâm Sassnitz 1.3 km.
Parkhotel del Mar cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 10:30.
Có, Parkhotel del Mar có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Parkhotel del Mar, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.